Nguồn Super Flower Leadex III ARGB 750W 80 Plus Gold Full Modular White Edition (SF-750F14RG)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: P.SF.750.GOLD.ARGB.WH
Danh mục: Nguồn 600W đến 800W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Super Flower Leadex III ARGB 750W 80 Plus Gold Full Modular White Edition (SF-750F14RG)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Super Flower Leadex III ARGB 750W 80 Plus Gold Full Modular White Edition (SF-750F14RG)
Dòng PSU ARGB của Leadex III dựa trên nền tảng của Leadex III Plafrom, có tính năng RGB.
Đèn Led RGB sở hữu 16 chế độ ánh sáng, như chế độ Cầu vồng, Chế độ breath, Chế độ nhấp nháy và chế độ màu đơn, v.v. có thể điều khiển bằng tay thông qua nút. RGB PSU cũng có thể được điều khiển thông qua bo mạch chủ từ ASUS, Gigabyte hoặc MSI với 5V RGB header.
Phần mềm được điều khiển thông qua đầu nối 5V, dòng ARGB của Leadex III cung cấp nhiều tùy chọn chế độ nhiều màu sắc hơn.
Panel chiếu sáng ARGB crystal duy nhất trên thế giới.
Đường rail 5VSB hiệu quả cao.
Excellent ripple suppression
Output + 12V mạnh mẽ
Thiết kế Fully modular:
– Cung cấp các tùy chọn linh hoạt cho quản lý cáp.
– Tăng hiệu suất PSU với giảm mức tiêu thụ điện áp.
– Thiết kế kết nối icable được cấp bằng sáng chế đầy triển vọng, tuyệt đẹp và an toàn.
16 chế độ ánh sáng điều khiển nút tùy chọn.
Hỗ trợ tất cả các bo mạch chủ tương thích Intel / AMD CPU & ATX / BTX (Haswell sẵn sàng)
Tuân thủ theo thông số ATX 12V. v2.32 & EPS 12V. v2.92
Tuân thủ theo Energy Star Standard & EuP
Chứng nhận 80PLUS Gold
Model: SF-750F14RG
AC INPUT 100V-240V~ 10A 60Hz/50Hz
DC OUTPUT +3.3V +5V +12V -12V +5VSB
750W Max output Current 20A 20A 62.4A 0.5A 3.0A
Max combined Wattage 100W 748.8W 6W 15W
750W
Thông số kỹ thuật
  • Chuẩn 80 Plus: Gold
  • Công suất: 750W
  • Fan: 130mm Two-ball bearing fan
  • 100% Full modular / 100% Tụ Nhật
  • Led ARGB Sync với Motherboard
  • Cable connector trong suốt
  • Tự động điều chỉnh dòng điện từ 115V – 240V (Active PFC)
  • Phù hợp với tiêu chuẩn ATX 12V v2.2, EPS 12V v2.91 và SSI EPS 12V v2.92
  • Protection: OVP, OCP, OPP, SCP, UVP, OTP,LVP
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Super Flower Leadex III ARGB 750W 80 Plus Gold Full Modular White Edition (SF-750F14RG)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá