Giới thiệu Nguồn Thermaltake Smart RGB 700W 80 Plus White (PS-SPR-0700NHSAW)
Với công suất từ 500W đến 700W và chứng nhận Tiêu chuẩn 80 PLUS, Smart RGB Series sử dụng các thành phần chất lượng cao và thiết kế yên tĩnh luôn phù hợp với mọi cấu trúc chính thống trong bất kỳ hoàn cảnh nào.
Một nút cho màu sắc mong muốn của bạn
10 bóng đèn LED
Quạt 120mm cực kỳ yên tĩnh
Dòng SMART RGB sử dụng quạt làm mát 120mm với điều khiển RPM thông minh đảm bảo hiệu suất mát tuyệt vời và hoạt động yên tĩnh.
Cường độ dòng điện cao
Smart RGB 700W White được trang bị một đường ray đơn + 12V mạnh mẽ, loại bỏ những hạn chế do phân phối điện áp gây ra, cung cấp sức mạnh cho nhu cầu CPU và VGA của bạn trong mọi tình huống. Cung cấp khả năng tương thích tốt nhất, hiệu suất chuyển đổi và đầu ra điện áp ổn định.
Nhiều kết nối
Chứng nhận tiêu chuẩn 80 PLUS 230V và sẵn sàng cho Kaby Lake
Hệ thống ánh sáng RGB mang lại tính thẩm mỹ tốt nhất cho mọi Case
Đánh giá Nguồn Thermaltake Smart RGB 700W 80 Plus White (PS-SPR-0700NHSAW)