| Mã sản phẩm | KMTU8GF581600 |
| Bộ nhớ ram | 8GB DDR3 |
| Type | Bộ nhớ Desktop |
| Loại bộ nhớ | Bộ nhớ ValueRam |
| Tốc độ | 1600 MHz |
| Voltage | 1.35V |
| Kích cỡ | VLP : 133 * 18,75mm, UDIMM: 133 * 30 mm |
| Giao diện | JEDEC DDR3 |
| Băng thông | 12800 Mb / giây |
| Nhiệt độ làm việc | 0~85 ℃ |
Ram DDR3 Kimtigo 8G/1600 Udimm (KMTU8GF581600)
658.900₫
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R3.8G/1600.KTG
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, RAM DDR3 PC
Tag: Ram DDR3 Kimtigo 8G/1600 Udimm (KMTU8GF581600)
Sản phẩm được miễn phí giao hàng
Cam kết chính hãng 100%
Miễn phí giao hàng từ 1 triệu
Đổi trả trong 7 ngày
Sửa chữa
Bảo hành tại nhà.
Mô tả
Thông số kỹ thuật
- Hãng: Kimtigo
- Model: KMTU8GF581600
- Chuẩn: DDR3
- Dung lượng: 8GB
- Bus: 1600 MHz