Ram DDR4 Adata 8GB 3200Mhz XPG Spectrix D50 RGB (AX4U320038G16A-ST50)
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 8GB
  • Tốc độ bus: 3200Mhz
  • Độ trễ Cas: CL16-20-20
  • Đèn Led: RGB
  • Tản nhiệt: Có
  • Hỗ trợ XMP 2.0: Có
  • Bảo hành: 60 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Ram ADATA XPG SPECTRIX D50 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
Sản phẩm còn hỗ trợ các nền tảng Intel và AMD mới nhất. Được tích hợp các chip và PCB cao cấp nhất, mang đến sự ổn định vượt trội với nền tảng tốc độ tuyệt vời lên tới 4800MHz.
 Tích hợp bộ tản nhiệt kim loại chắc chắn nhằm đảm bảo cho sự bền bỉ ấn tượng.
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm Bộ nhớ trong RAM
Hãng sản xuất ADATA
Model AX4U320038G16A-ST50
Loại RAM DDR4
Dung lượng 8GB (1x8GB)
Bus 3200Mhz
Độ trễ CL 16-20-20
Điện áp 1.35V
Tản nhiệt
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Adata 8GB 3200Mhz XPG Spectrix D50 RGB (AX4U320038G16A-ST50)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá