Ram DDR4 ADATA XPG SPECTRIX D30 8GB 3600Mhz BLACK (AX4U36008G18I-SB30)
  • Hãng sản xuất: ADATA
  • Model: XPG SPECTRIX – AX4U36008G18I-SB30
  • Dung lượng: 8GB
  • Chuẩn RAM: DDR4
  • Bus RAM: 3600MHz
  • Màu: Đen
  • Điện áp sử dụng: 1.35V
  • Hỗ trợ Intel XMP 2.0.
Thông số kỹ thuật
Dimensions 133.3 x 44.7 x 8.1 mm
Memory Type DDR4
Memory bus frequency 3200 MHz
Total Memory Capacity 8
Radiator Yes
Number of memory cards in set 1
ECC support No
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 ADATA XPG SPECTRIX D30 8GB 3600Mhz BLACK (AX4U36008G18I-SB30)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá