Ram DDR4 ADATA XPG SPECTRIX D50 8G/3600 RGB GREY (AX4U36008G18I-ST50)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.8G/3600.ADT.D50.GREY
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, Ram DDR4 PC, Ram Led
Tag: Ram DDR4 ADATA XPG SPECTRIX D50 8G/3600 RGB GREY (AX4U36008G18I-ST50)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu RAM ADATA XPG SPECTRIX D50 8GB DDR4 RGB 3600MHz – AX4U360038G18A-ST50
Đạt tốc độ lên đến 4133MHz và dung lượng tối đa 32 GB. XPG SPECTRIX D50 thật sự là một con quái vật của mô-đun bộ nhớ.
RAM ADATA XPG SPECTRIX D50 8GB DDR4 RGB 3600MHz có vẻ ngoài bắt mắt với kiểu dáng hình học thanh lịch. Thêm vào đó là thanh ánh sáng RGB hình tam giác vô cùng tuyệt đẹp
Rõ nhanh
Được sản xuất chỉ với chip và PCB chất lượng cao nhất. XPG SPECTRIX D50 – AX4U360038G18A-ST50 cung cấp độ ổn định, độ tin cậy cao nhất và tốc độ lên đến 3600MHz. Hơn nữa, nó hỗ trợ nền tảng Intel và AMD mới nhất.
Xây dựng vững chắc
XPG SPECTRIX D50 có một bộ tản nhiệt bằng kim loại dày 1,95mm được kết cấu vững chắc không chỉ mang lại độ bền tuyệt vời. Mà còn tạo ra một không khí mạnh mẽ và hiệu suất cao.
Tạo kiểu hình học thanh lịch
RGB theo cách của bạn
Hỗ trợ Intel XMP 2.0
RAM ADATA XPG SPECTRIX D50 8GB DDR4 RGB 3600MHz hỗ trợ Intel XMP 2.0. Để có thể ép xung ổn định và dễ dàng mà không cần vào BIOS.
Thông số kỹ thuật
  • Hãng: ADATA XPG
  • Model: AX4U36008G18I-ST50
  • Chuẩn: DDR4
  • Dung lượng: 8G (1x8GB)
  • Bus: 3600Mhz
  • Tản nhiệt: Có
  • Led RGB: Có.
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 ADATA XPG SPECTRIX D50 8G/3600 RGB GREY (AX4U36008G18I-ST50)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá