Ram DDR4 Corsair 16G/3000 Vengeance RGB Pro Black (1 x 16GB) (CMW16GX4M1D3000C16)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R4.16G/3000.CS.RGB.PRO
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR4 PC, Ram Led
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram Corsair 16G/3000 Vengeance RGB Pro (1 x 16GB) Black
Trực quan hóa, đồng bộ hóa, ghi nhớ.
Ram DDR4 Corsair 16G/3000 Vengeance RGB Pro Black
Dung lượng
Ram D4 Corsair Vengeance RGB Pro có dung lượng bộ nhớ 16GB, bus của ram ở mức 3000MHz rất phù hợp cho các hệ thống gaming tầm trung hiện nay. Với dung lượng như trên giúp cho anh em không gian hoạt động ứng dụng bình thường và Gaming, đồ họa 1 cách mượt mà.
Phần mềm thế hệ tiếp theo
Băng thông tối đa và thời gian đáp ứng chặt chẽ
Tối ưu hóa cho hiệu năng cao nhất trên bo mạch chủ Intel và AMD DDR4 mới nhất.
Không cần dây
Yêu cầu không có thêm dây hoặc cáp để cài đặt sạch sẽ và liền mạch.
Hiệu suất tùy chỉnh PCB
Cung cấp chất lượng tín hiệu cao nhất cho mức hiệu suất và độ ổn định cao nhất.
Bộ nhớ được sàng lọc chặt chẽ
IC sàng lọc cẩn thận cho tiềm năng ép xung mở rộng.
SPREADER NHÔM
Cải thiện độ dẫn nhiệt để làm mát bộ nhớ tuyệt vời ngay cả khi được ép xung.
Màu sắc
Khả năng Tương thích
Bộ nhớ Ram D4 Corsair Vengeance RGB Pro được tối ưu hóa cho Intel mới nhất và có, bo mạch chủ và bộ xử lý AMD DDR4 Ryzen và Threadripper. Đối với thử nghiệm của chúng tôi, Corsair đã cung cấp bộ DDR4 màu đen (4 x 8GB) có công suất 3200 MHz với CL16 (danh nghĩa cho tần số này), lý tưởng cho các hệ thống X99 / X299 (bốn kênh). Ưu đãi Vengeance RGB Pro bắt đầu ở 2666 MHz CL16 và kết thúc ở 4000 MHz CL19.
Thông số chi tiết
  • Hãng sản xuất: Corsair
  • Model: CMW16GX4M1D3000C16
  • Chuẩn ram: DDR4
  • Dung lượng: 16GB Kit (1 x 16GB)
  • Tốc độ bus: 3000Mhz
  • Độ trễ: 16-20-20-38
  • Đèn LED: RGB
  • Màu sắc: Đen
  • Điện áp: 1.35V
  • Hỗ trợ: XMP 2.0
  • Pin: 288
  • Tản nhiệt: Nhôm
Thông số kỹ thuật
  • Bộ nhớ VENGEANCE RGB PRO
  • Loại bộ nhớ DDR4
  • Bộ nhớ kích thước bộ nhớ 16GB (1 x 8GB)
  • Đã kiểm tra độ trễ 16-20-20-38
  • Đã kiểm tra điện áp 1.35V
  • Kiểm tra tốc độ 3000 MHz
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Corsair 16G/3000 Vengeance RGB Pro Black (1 x 16GB) (CMW16GX4M1D3000C16)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá