Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Aegis (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GIS)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R4.16G/3200.GK.AG
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR4 PC
Tags: Gskill, Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Aegis (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GIS)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Đặc điểm Ram Gskill 16G/3200 Aegis (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GIS)
Giải pháp lý tưởng cho máy tính cá nhân và chơi game
Dung lượng
Bộ nhớ Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Aegis có dung lượng 16GB với tốc độ bus 3200MHz  Sản phẩm này chắc chắn sẽ giúp máy của bạn tăng tốc trong việc cài đặt ứng dụng, duyệt web hoặc chơi các trò game đòi hỏi cấu hình cao.
Được thiết kế dành cho game thủ
Sản phẩm của chất lượng
Hiệu quả năng lượng
Được thiết kế với điện áp thấp 1.2V ~ 1.35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm yêu cầu điện áp bộ nhớ 20% từ bộ nhớ ddr3! Bây giờ hệ thống của bạn có thể thực hiện nhanh hơn mà không nóng và tỏa nhiệt.
Bảo hành trọn đời có giới hạn
Thông số kỹ thuật
  • Dung lượng: 1 x 16GB
  • Thế hệ: DDR4
  • Bus: 3200MHz
  • Cas: CL16
  • Tản nhiệt Lá
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Aegis (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GIS)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá