Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Ripjaws V (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GVK)
  • Chuẩn: DDR4
  • Dung lượng: 16GB (1x 8GB)
  • Bus: 3200Mhz
  • Điện áp: 1.35V
  • Độ trễ Cas: 16-18-18-38
  • Pin: 288-Pin
  • Hỗ trợ: Intel XMP 2.0
Mô tả
Giới thiệu Ram D4 Gskill 16G/3200 Ripjaws V (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GVK)
Cảm nhận sự vội vàng của Ripjaws V
Tốc độ truyền nhanh
Được kiểm tra nghiêm ngặt về tính tương thích và độ tin cậy
Tô màu lên
Chiều cao mô-đun 42mm
Tiếp nối truyền thống về khả năng tương thích làm mát CPU hậu mãi, Ripjaws V được thiết kế với chiều cao mô-đun 42mm phù hợp với hầu hết các tản nhiệt CPU quá khổ.
Dung lượng cực cao lên tới 128GB
Hiệu quả năng lượng
Ram D4 Gskill 16G/3200 Ripjaws V được thiết kế với điện áp thấp 1,2V ~ 1,35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm 20% yêu cầu điện áp bộ nhớ từ bộ dụng cụ bộ nhớ DDR3! Bây giờ hệ thống của bạn có thể hoạt động nhanh hơn mà không cần trở thành một thiết bị gia nhiệt đắt tiền.
Hỗ trợ XMP 2.0
Thông số chi tiết
Hãng sản xuất: Gskill Ripjaws V
Model: V
Chuẩn: DDR4
Dung lượng: 16GB (1 x8GB)
Bus: 3200Mhz
Điện áp: 1.35V
Độ trễ Cas: CL16-18-18-38
Pin: 288-Pin
Hỗ trợ: Intel XMP 2.0
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm Bộ nhớ trong RAM
Hãng sản xuất G.Skill
Model F4-3200C16S-16GVK
Loại RAM DDR4
Dung lượng 16GB (1x 16GB)
Bus 3200MHz
Độ trễ 16-18-18-38
Điện áp 1.35V
Tản nhiệt
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Gskill 16G/3200 Ripjaws V (1x 16GB) (F4-3200C16S-16GVK)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá