Ram DDR4 Gskill 4G/2400 Aegis (F4-2400C17S-4GIS)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R4.4G/2400.GK.AG
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Hot deal, Ram 4gb, 8gb, Ram DDR4 PC
Tag: Ram D4 Gskill 4G/2400 tản nhiệt lá
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Tính năng Ram D4 Gskill 4G/2400 Tản nhiệt Lá Aegis
Giải pháp lý tưởng cho máy tính cá nhân và chơi game
Được thiết kế dành cho game thủ
Sản phẩm của chất lượng
Hiệu quả năng lượng
RAM DDR4 Gskill 4GB/2400MHz được thiết kế với điện áp thấp 1.2V ~ 1.35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm yêu cầu điện áp bộ nhớ 20% từ bộ nhớ DDR3! Bây giờ hệ thống của bạn có thể thực hiện nhanh hơn mà không nóng và tỏa nhiệt.
Hiệu năng được thiết kế với điện áp thấp 1.2V ~ 1.35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm yêu cầu điện áp bộ nhớ 20% nếu so với bộ nhớ DDR3, hệ thống của bạn vẫn có thể đạt được hiệu suất tối đa mà vẫn tiết kiệm chi phí sử dụng điện năng.
Hỗ trợ XMP 2.0
Thông Tin Chi Tiết
Loại bộ nhớ:DDR4
Sức chứa: 4GB (4GBx1)
Bộ đa kênh: Bộ kênh đơn
Kiểm tra tốc độ: 2400 MHz
Đã kiểm tra độ trễ: 15-15-15-35
Điện áp thử nghiệm: 1,20V
Đã đăng ký / Không có bộ đệm: Không có bộ đệm
Kiểm tra lỗi: Không ECC
Tốc độ SPD: 2133 MHz
Điện áp SPD: 1,20V
Bao gồm quạt: Không
Đặc trưng: Intel XMP 2.0 (Cấu hình bộ nhớ cực lớn) Sẵn sàng
Thông số kỹ thuật
  • Dung lượng: 4 GB
  • Bus: 2400 MHz
  • Chuẩn RAM: DDR4
  • Độ trễ: 17-17-17-39
  • Tản nhiệt: Có
  • Điện áp: 1.2V
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Gskill 4G/2400 Aegis (F4-2400C17S-4GIS)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá