Ram DDR4 Laptop Adata Premier 4GB 2666Mhz (AD4S26664G19-SGN)
  • Thương hiệu: Adata
  • Công nghệ Ram: DDR4 SO-DIMM
  • Dung lượng: 4 GB
  • Tốc độ bus: 2666MHz
  • Độ trễ: CL19
  • Bảo hành: 60 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram DDR4 Laptop Adata Premier 4G/2666 (AD4S26664G19-SGN)
Siêu nhanh và Vô cùng Hiệu quả
Module ADATA DDR4 dành cho notebook đưa ra những ưu điểm thế hệ mới từ các sản phẩm có độ tin cậy cao và hiệu quả về mặt chi phí. DDR4 cho hiệu suất cao hơn nhờ tần suất nhanh hơn so với DDR3, lên tới 2666MHz. Sản phẩm đạt được hiệu quả này khi vận hành ở điện áp thấp 1,2V, nên mức tiêu thụ năng lượng thấp hơn DDR3 tới 20%.
Đạt tiêu chuẩn yêu cầu về nền tảng mới
  • Tương thích với tiêu chuẩn JEDEC
  • RoHS compliant
  • Hỗ trợ Intel Skylake/Haswell-E platforms, future-proof for Kaby Lake and Cannon Lake platforms
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Adata
Loại Ram Laptop
Dòng Premier DDR4
Dung Lượng 4GB
Tiêu chuẩn JEDEC
Tốc Độ 2600MHz
Quy chuẩn DRAM/VCC DDR4 STD 1,2V
Số lượng pin 260-pin
Nhiệt Độ Hoạt Động 0°C đến 85°C
Màu sắc Xanh
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Laptop Adata Premier 4GB 2666Mhz (AD4S26664G19-SGN)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá