Đánh giá: Ram Laptop Gskill (F4-3200C22S-8GRS) 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
Tiêu chuẩn mới về tốc độ – Ripjaws DDR4 SO-DIMM
Được thiết kế cho Hiệu suất cực cao và Độ tin cậy
Nhỏ và nhanh
Hiệu quả năng lượng
Được thiết kế với điện áp thấp 1,2V ~ 1,35V ở tiêu chuẩn DDR4, Ripjaws DDR4 SO-DIMM giảm tiêu thụ điện năng và đồng thời, giảm nhiệt tỏa ra, giúp hệ thống của bạn chạy mát hơn, ổn định hơn và hiệu quả hơn.