Ram DDR4 Laptop Transcend 8G/3200 (JM3200HSG-8G) Chính Hãng
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R4.LT.8G/3200.TC
Danh mục: Ram DDR4 laptop, Ram Laptop
Tag: Ram DDR4 Laptop Transcend 8G/3200 (JM3200HSG-8G) Chính Hãng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram 4 Laptop Transcend 8G/3200 (JM3200HSG-8G)
Các mô-đun cung cấp khả năng tương thích tuyệt vời và độ tin cậy đã được kiểm tra đầy đủ.
Bộ nhớ Ram Transcend DDR4 8GB 3200Mhz SO-DIMM là sự lựa chọn lý tưởng để nâng cấp Laptop
Hoạt động ở điện áp danh định chỉ 1,2V, bộ nhớ DDR4 SO-DIMM JetRam của Transcend đảm bảo có thể giảm cả nhiệt độ hoạt động và tải điện trên bộ điều khiển bộ nhớ để tiết kiệm tới 40% năng lượng so với các mô-đun DDR3 tiêu chuẩn cung cấp 1,5V .
Thông số kỹ thuật
  • Chuẩn RAM : DDR4 Unbuffered SO-DIMM
  • Bus hỗ trợ : 3200MHz
  • Dung lượng : 8GB (1x8GB)
  • Điện áp : 1.2v
  • CAS Latency : CL22
  • OverClock : None
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 Laptop Transcend 8G/3200 (JM3200HSG-8G) Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá