Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Dark Z Gaming (1x 16GB) (TDZRD416G3200HC16F01) (Đỏ)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.16G/3200.TE.DarkZ.RED
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR4 PC
Tag: Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Dark Z Gaming (1x 16GB) (TDZRD416G3200HC16F01) (Đỏ)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Dark Z Gaming
Thiết kế áo giáp, logo kim loại
Cấu trúc gia cố, tăng cường tản nhiệt
Nó được thực hiện bằng quy trình ép đột với nhôm hợp kim một mảnh, dày 0,8mm. Ngoài ra, việc tạo màu bằng quá trình anod hóa điện phân có thể cung cấp khả năng chống ăn mòn và làm cho nó không dẫn điện. Bằng cách truyền nhiệt từ chất kết dính nhiệt siêu dẫn đến các mô-đun làm bằng hợp kim thông qua dẫn nhiệt, bộ nhớ ép xung có thể được duy trì trong nhiệt độ hoạt động.
Chip IC chọn lọc, ổn định và bền
Hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, nâng cấp dễ dàng
Ngoài tốc độ truyền dữ liệu tăng, điện áp làm việc cơ bản của thế hệ bộ nhớ DDR4 nâng cấp mới cũng giảm xuống còn 1,2V. Bộ nhớ máy tính để bàn này tiết kiệm năng lượng, hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp.
Hỗ trợ Intel XMP, Tự động ép xung
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: TEAMGROUP
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 16GB (1x 16GB)
  • Bus: 3200MHz
  • Cas: CL16-20-20-40
  • Điện áp: 1.35v
  • Hỗ trợ bo mạch chủ Intel & AMD
  • IC chất lượng cao được chọn lọc
  • Hỗ trợ XMP2.0
  • Tiết kiệm năng lượng với điện áp làm việc cực thấp
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Dark Z Gaming (1x 16GB) (TDZRD416G3200HC16F01) (Đỏ)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá