Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF3D416G3200HC16FBK) (Đen)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.16G/3200.TE.Delta.Black
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR4 PC, Ram Led
Tag: Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF3D416G3200HC16FBK) (Đen)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu TeamGroup T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF3D416G3200HC16FBK)
Đặc điểm nổi bật
  • Toàn khung hình chiếu sáng góc cực rộng 120 °
  • Hiệu ứng ánh sáng Force Flow RGB tích hợp
  • Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm với thiết kế tối giản không đối xứng
  • Hỗ trợ điều khiển T-FORCE BLITZ (phiên bản Beta)
  • Hỗ trợ đồng bộ hóa phần mềm ASUS Aura Sync
  • JEDEC RC 2.0 PCB mới nhất
  • Tiết kiệm năng lượng 1,2V ~ 1,4V điện áp làm việc cực thấp
  • Hỗ trợ công nghệ ép xung chỉ bằng một cú nhấp chuột XMP2.0
  • QVL được chấp thuận bởi tất cả các nhà sản xuất bo mạch chủ chính
Theo đuổi cuộc cách mạng hoàn hảo
Hiệu ứng ánh sáng dòng chảy đầy đủ màu sắc, rực rỡ và góc cực rộng 120°
Thiết kế tối giản không đối xứng
Hiệu ứng ánh sáng có thể được điều khiển bởi T-FORCE BLITZ (phiên bản beta)
Các mô-đun bộ nhớ chơi game T-FORCE DELTA RGB hỗ trợ nhiều loại phần mềm được kiểm soát
Hiệu suất truyền có thể tăng lên rất nhiều với JEDEC RC 2.0
Công nghệ ép xung 1 bước XMP2.0
Điện áp làm việc cực thấp Tiết kiệm năng lượng tới 40%
Với điện áp làm việc thấp 1,2 ~ 1,4V từ DDR4 Team 16G/3200 T-Force Delta RGB , nó không chỉ tiết kiệm năng lượng mà còn có thể giảm nhiệt độ và nhiệt sinh ra để cung cấp cho bộ nhớ chạy tốc độ cao hoạt động ổn định và thời gian dài.
QVL được phê duyệt bởi các nhà sản xuất bo mạch chủ
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: TEAMGROUP
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 16GB (1x 16GB)
  • Bus: 3200MHz
  • Cas: CL16-20-20-40
  • Điện áp: 1.35v
  • Hiệu ứng ánh sáng RGB Force Flow tích hợp
  • Hỗ trợ công nghệ ép xung một cú nhấp chuột XMP 2.0
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF3D416G3200HC16FBK) (Đen)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá