Ram DDR4 TeamGroup 8G/3200 T-Force Vulcan Z Gaming (1x 8GB) (TLZGD48G3200HC16FBK) (Xám)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.8G/3200.TE.VulcanZ.16FBK
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Ram 4gb, 8gb, Ram DDR4 PC
Tag: Ram DDR4 TeamGroup 8G/3200 T-Force Vulcan Z Gaming (1x 8GB) (TLZGD48G3200HC16FBK) (Xám)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram DDR4 TeamGroup 8G/3200 T-Force Vulcan Z Gaming (TLZGD48G3200HC16FBK)
Cấu trúc gia cố và tăng cường tản nhiệt
Được thiết kế để bảo vệ hoàn toàn và tăng cường khả năng tản nhiệt, bộ tản nhiệt được hình thành bằng quá trình ép đột với nhôm hợp kim một mảnh, dày 0,8mm để gia cố cấu trúc thân máy. Ngoài ra, quá trình anod hóa điện phân có thể tăng cường khả năng chống ăn mòn và làm cho nó không dẫn điện. Hơn nữa, chất kết dính nhiệt siêu dẫn có thể duy trì bộ nhớ chơi game trong nhiệt độ hoạt động.
Chọn các chip IC. Ổn định và bền
Hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp và nâng cấp dễ dàng
Ngoài tốc độ truyền dữ liệu tăng, điện áp làm việc cơ bản của thế hệ bộ nhớ DDR4 mới cũng giảm xuống còn 1,2V. Bộ nhớ máy tính để bàn này tiết kiệm năng lượng, hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp.
Hỗ trợ Intel XMP và tự động ép xung
T-FORCE
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: TEAMGROUP
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 8GB (1x 8GB)
  • Bus: 3200MHz
  • Cas: CL16-20-20-40
  • Điện áp: 1.35v
  • Hỗ trợ bo mạch chủ Intel & AMD
  • IC chất lượng cao được chọn lọc
  • Hỗ trợ XMP2.0
  • Tiết kiệm năng lượng với điện áp làm việc cực thấp
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 TeamGroup 8G/3200 T-Force Vulcan Z Gaming (1x 8GB) (TLZGD48G3200HC16FBK) (Xám)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá