Ram DDR5 32GB/6000MHz Gskill Trident Z5 RGB 2x16GB (F5-6000J4040F16GX2-TZ5RS)
Dung lượng: 32GB (16GBx2)
Bus: 6000Mhz
Độ trễ: 40-40-40-96
Điện áp: 1.35V
Tản nhiệt: Có
Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Ram Desktop Gskill Trident Z5 RGB
Thiết kế
RGB được sắp xếp hợp lý
Hiệu năng
Tương thích tuyệt vời với các bo mạch chủ hỗ trợ DDR5 và công nghệ Intel XMP 3.0 mới nhất.
Tiết kiệm điện năng
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu GSKILL
Loại Ram Desktop
Dòng Trident Z5 RGB
Mã Part F5-6000J4040F16GX2-TZ5RS
CHI TIẾT
Dung lượng 32GB (2 x 16GB)
Loại DDR5
Tốc độ 6000 MHz
Độ trễ 40-40-40-96
Hiệu điện thế 1.1V-1.2V
ECC Không hỗ trợ
Đóng gói 2 thanh
Màu sắc Đen
Tản nhiệt
Màu LED
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR5 32GB/6000MHz Gskill Trident Z5 RGB 2x16GB (F5-6000J4040F16GX2-TZ5RS)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá