Ram DDR5 Corsair 32G/4800 Vengeance LPX Black (2x 16GB) (CMK32GX5M2A4800C40)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: R5.32G/4800.CS.LPX
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR5 PC, Ram Kit
Tag: Ram DDR5 Corsair 32G/4800 Vengeance LPX Black (2x 16GB) (CMK32GX5M2A4800C40)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram DDR5 Corsair 32G/4800 Vengeance LPX Black (CMK32GX5M2A4800C40)
TỐC ĐỘ TRÊN 5000MHz – LÀM TẤT CẢ VÀ LÀM NHANH HƠN
DỄ DÀNG HƠN BAO GIỜ – QUY ĐỊNH ĐIỆN ÁP TRÊN BẢNG
TÙY CHỈNH CUSTOM INTEL® XMP 3.0
TƯƠNG THÍCH RỘNG
Được tối ưu hóa cho bo mạch chủ Intel® DDR5 mới nhất .
Thông số kỹ thuật
  • Model: CMK32GX5M2A4800C40
  • Chuẩn Ram: DDR5
  • Bus hỗ trợ: 4800 MHz
  • Dung lượng: 32GB (2x16GB)
  • Điện áp: 1.1V
  • CAS Latency: CL 40-40-40-77
  • Performance Profile: XMP 3.0
  • Over Clock: Có
  • Tương thích: Intel 600 Series
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR5 Corsair 32G/4800 Vengeance LPX Black (2x 16GB) (CMK32GX5M2A4800C40)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá