RAM G.SKILL Trident Z Royal RGB F4-3000C16D-16GTRS (2x8GB) DDR4 3000MHz
Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram D4 Gskill 16G/3000 Trident Z Royal RGB
Ram D4 Gskill 16G/3000 Trident Z Royal RGB
Đặc điểm sản phẩm:
Toàn bộ các hạt IC chất lượng cao, sử dụng để hỗ trợ nhiều bộ dụng cụ
Thiết kế ánh sáng pha lê mang lại hiệu ứng khúc xạ thanh lịch
Hỗ trợ chức năng ép xung một lần của Intel XMP 2.0
Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo tính ổn định và tương thích
Phần mềm điều khiển ánh sáng RGB có phần mềm điều khiển ánh sáng riêng
Sản phẩm có độ ổn định và độ bền cao
Các hạt IC được lựa chọn nghiêm ngặt
Công nghệ sàng lọc thủ công chất lượng
Kiểm tra quá trình vận chuyển nghiêm ngặt
Bộ nhớ được kiểm tra bảo hành trọn đời
Thanh ánh sáng tinh thể rạng rỡ
Nhôm tản nhiệt sang trọng
Điều khiển ánh sáng phần mềm
Hiệu suất ép xung cực cao
Khả năng tương thích nền tảng
Đồng bộ hóa Asus Aura
MSI Mystic Light Sync
Hỗ trợ XMP 2.0
Thông tin kỹ thuật:
Ram DDR4 cho máy PC
Dung lượng mỗi thanh 8GB
Bus 3200MHz
Hỗ trợ đồng bộ phần mềm Aura, MSI Mystic Light
Hỗ trợ cho chip Intel XMP 2.0
Điện áp: 1.35V
Thông số kỹ thuật
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 16GB ( 2x8GB )
  • Bus: 3000MHz
  • Cas: 16-18-18-38
  • Điện áp: 1.35v
  • Height: 44 mm / 1.73 inch
  • Khác: Intel XMP 2.0
Đánh giá (0)
Đánh giá RAM G.SKILL Trident Z Royal RGB F4-3000C16D-16GTRS (2x8GB) DDR4 3000MHz
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá