Ram PC GSkill Ripjaws V 8GB DDR4 3600MHz (F4-3600C18S-8GVK)
  • Thương hiệu: GSKILL
  • Bảo hành: 36 tháng
  • Màu sắc: Đen
  • Đèn LED: Không LED
  • Nhu cầu: Gaming
  • Dung lượng: 1 x 8GB
  • Thế hệ: DDR4
  • Bus: 3600MHz
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram PC Gskill Ripjaws V (1x 8GB) (F4-3600C18S-8GVK)
Cảm nhận sự vội vàng của Ripjaws V
Tốc độ truyền nhanh
Được kiểm tra nghiêm ngặt về tính tương thích và độ tin cậy
Tô màu lên
Chiều cao mô-đun 42mm
Tiếp nối truyền thống về khả năng tương thích làm mát CPU hậu mãi, Ripjaws V được thiết kế với chiều cao mô-đun 42mm phù hợp với hầu hết các tản nhiệt CPU quá khổ.
Dung lượng cực cao lên tới 128GB
Hiệu quả năng lượng
Ram PC Gskill 8GB Ripjaws V được thiết kế với điện áp thấp 1,2V ~ 1,35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm 20% yêu cầu điện áp bộ nhớ từ bộ dụng cụ bộ nhớ DDR3! Bây giờ hệ thống của bạn có thể hoạt động nhanh hơn mà không cần trở thành một thiết bị gia nhiệt đắt tiền.
Hỗ trợ XMP 2.0
Thông số kỹ thuật
THƯƠNG HIỆU G.SKILL
BẢO HÀNH 36 tháng
BUS 3600MHz
DUNG LƯỢNG 8GB
THÔNG SỐ DDR4
PHÂN LOẠI Ram thường
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram PC GSkill Ripjaws V 8GB DDR4 3600MHz (F4-3600C18S-8GVK)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá