Ram PC Gskill Trident Z5 Black 32GB DDR5 6000MHz RGB (2x16GB) (F5 6000J4040F16GX2 TZ5RK)
  • Loại bộ nhớ: DDR5
  • Dung tích: 32GB (16GBx2)
  • Tốc độ đã kiểm tra: 6000MHz
  • Kiểm tra độ trễ: 40-40-40-96
  • Điện áp thử nghiệm: 1,35V
  • Đã đăng ký/Không có bộ đệm: Không có bộ đệm
  • Kiểm tra lỗi: Non-ECC
  • Sẵn sàng cho Intel XMP 3.0 (Cấu hình bộ nhớ cực cao)
  • Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Hiệu suất DDR5 cực nhanh
Hiệu suất bộ nhớ cực cao với nền tảng Intel Core
Thiết kế tản nhiệt kết cấu kép cao cấp
Thanh ánh sáng RGB được sắp xếp hợp lý
Được thiết kế cho trải nghiệm DDR5 vượt trội
Đồng bộ hóa với hệ thống chiếu sáng
Hỗ trợ XMP 3.0
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu GSKILL
Loại Ram Desktop
Dòng Trident Z5 RGB
Mã Part F5-6000J4040F16GX2-TZ5RS
CHI TIẾT
Dung lượng 32GB (2 x 16GB)
Loại DDR5
Tốc độ 6000 MHz
Độ trễ 40-40-40-96
Hiệu điện thế 1.1V-1.2V
ECC Không hỗ trợ
Đóng gói 2 thanh
Màu sắc Đen
Tản nhiệt
Màu LED
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram PC Gskill Trident Z5 Black 32GB DDR5 6000MHz RGB (2x16GB) (F5 6000J4040F16GX2 TZ5RK)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá