Tai nghe Razer Electra V2-Digital Gaming Headset (Đen) – RZ04-02220100-R3M1
1.639.000₫
Bảo hành: 24 thánh
Sản phẩm được miễn phí giao hàng
Cam kết chính hãng 100%
Miễn phí giao hàng từ 1 triệu
Đổi trả trong 7 ngày
Sửa chữa
Bảo hành tại nhà.
Mô tả
Thông số kỹ thuật
Trong nháy mắt
Âm thanh vòm
Mic linh hoạt và có thể tháo rời
Tự động điều chỉnh headband cho cực kỳ linh hoạt
Đệm tai sang trọng để cách ly âm thanh lớn hơn
Trình điều khiển 40 mm tùy chỉnh
DAC cho hiệu suất âm thanh nâng cao
Tai nghe
Đáp ứng tần số: 20 Hz – 20 kHz
Trở kháng: 32 ± 15%
Độ nhạy: 115 ± 3 dB
Công suất đầu vào tối đa: 50 mW
Trình điều khiển: 40 mm với nam châm Neodymium
Chiều dài cáp: 1,3 m / 4,27 ft.
Trọng lượng gần đúng: 294 g / 0,65 lbs
Micrô (mic micro có thể tháo rời)
Đáp ứng tần số: 100 Hz – 10 kHz
Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm:> = 50 dB
Độ nhạy (@ 1 kHz): -41 ± 3 dB