Tản Nhiệt CPU Deepcool Castle 360EX A-RGB AIO Cooling (DP-GS-H12W-CSL360EX-AR)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: F.Cp.DC.360EX
Danh mục: Tản nhiệt AiO, Tản nhiệt CPU, Tản nhiệt DeepCool
Tag: Tản Nhiệt CPU Deepcool Castle 360EX A-RGB AIO Cooling
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Tản Nhiệt CPU Deepcool Castle 360EX A-RGB AIO Cooling
CASTLE 360EX A-RGB
Bộ tản nhiệt CPU lỏng DeepCool CASTLE 360EX A-RGB AIO mang đến ánh sáng RGB tuyệt vời với ba quạt DeepCool CF120 A-RGB PWM và gương vô cực mang tính biểu tượng của chúng tôi trong bộ tản nhiệt 360mm.
TỐT HƠN BỞI THIẾT KẾ
TỎA SÁNG TRÊN
Ba quạt PWM dòng DeepCool CF120 tạo ra màu sắc rực rỡ với 12 đèn LED RGB trên mỗi quạt.
LÀM MÁT HIỆU QUẢ
MẠNH MẼ VÀ YÊN TĨNH
THÊM DIỆN TÍCH BỀ MẶT
BẢO VỆ NHỮNG GÌ CỦA BẠN
TÙY CHỈNH GIAO DIỆN CỦA BẠN
Dễ dàng thay đổi hướng bằng cách vặn mặt bơm ra để điều chỉnh logo.
Thông số kỹ thuật
  • Dạng tản nhiệt: Tản nước AIO
  • Hỗ trợ Socket Intel: LGA2066/2011-v3/2011/1366/1200/1151/1150/1155
  • Hỗ trợ Socket AMD: TRX4/TR4/AM4/AM3+/AM3/AM2+/AM2/FM2+/FM2/FM1
  • Chất liệu: tản nhiệt Nhôm
  • Kích thước quạt (mm): 120×120×25 mm (500~1800 RPM±10%)
  • Kích thước Radiator (mm): 402×120×27 mm
  • Kích thước bơm (mm): 86 ×75×71 mm (2550 RPM±10%)
  • LED Type: Addressable RGB LED
Đánh giá (0)
Đánh giá Tản Nhiệt CPU Deepcool Castle 360EX A-RGB AIO Cooling (DP-GS-H12W-CSL360EX-AR)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá