Tản Nhiệt CPU Thermaltake TH240 ARGB Sync AIO Liquid Cooler (CL-W286-PL12SW-A)
Bảo hành: 24 tháng
SKU: F.Cp.TT.TH240
Danh mục: Tản nhiệt AiO, Tản nhiệt CPU
Tag: Tản Nhiệt CPU Thermaltake TH240 ARGB Sync AIO Liquid Cooler (CL-W286-PL12SW-A)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Tản Nhiệt CPU Thermaltake TH240 ARGB Sync AIO Liquid Cooler (CL-W286-PL12SW-A)
TH240 ARGB Sync AIO Liquid Cooler
Thermaltake TH240 ARGB Sync là bộ làm mát chất lỏng tất cả trong một bao gồm hai quạt áp suất tĩnh cao 120mm mạnh mẽ và bộ tản nhiệt hiệu suất cao cùng với khối nước, hệ thống chiếu sáng màu RGB 16,8M với các chế độ chiếu sáng được thiết lập sẵn thông qua bộ điều khiển quạt thông minh hoặc đồng bộ hóa với phần mềm RGB của bo mạch chủ để có màu RGB tuyệt đẹp.
Tt LCS được chứng nhận
Bộ điều khiển quạt thông minh
Bộ điều khiển ARGB cho phép người dùng chuyển đổi chế độ LED, màu LED và tốc độ chiếu sáng khi sử dụng bo mạch chủ không có đầu cắm RGB định địa chỉ 5V. Người dùng có thể chuyển đổi giữa các chế độ dòng chảy, gợn sóng, xung, nhấp nháy, sóng, ánh sáng đầy đủ, quang phổ RGB và tắt với nhiều màu sắc và tùy chọn tốc độ LED.
Quạt tản nhiệt kép 120mm ARGB
Thiết kế quạt áp suất tĩnh cao mang lại hiệu suất làm mát ấn tượng.
Bộ tản nhiệt hiệu quả cao
Bộ tản nhiệt bề mặt lớn 240mm được thiết kế đặc biệt giúp tăng bề mặt mang lại khả năng tản nhiệt vượt trội.
Waterblock hiệu suất cao
Tấm đế bằng đồng hiệu suất cao giúp tăng tốc độ dẫn nhiệt.
Bơm có độ tin cậy cao
Thiết lập đơn giản
Đồng bộ hóa với phần mềm RGB trên bo mạch chủ
Được thiết kế để đồng bộ hóa với ASUS Aura Sync, GIGABYTE RGB Fusion, MSI Mystic Light Sync và ASRock Polychrome. Nó hỗ trợ các bo mạch chủ có đầu cắm RGB định địa chỉ 5V, cho phép bạn điều khiển đèn trực tiếp từ phần mềm được đề cập ở trên mà không cần cài đặt thêm bất kỳ phần mềm hoặc bộ điều khiển chiếu sáng nào. Để biết thêm chi tiết, vui lòng truy cập các trang web chính thức của ASUS, GIGABYTE, MSI và ASRock.
Thông số kỹ thuật
  • Socket CPU hỗ trợ Intel LGA 2066/2011-3/2011/1366/1200/1156/1155/1151/1150
  • Socket CPU hỗ trợ AMD FM2/FM1/AM4/AM3+/AM3/AM2+/AM2
– BƠM (PUMP)
  • Điện áp định mức: 12 V / 5V
  • Cường độ dòng định mức : 0.38A & 0.25A
  • Tốc độ quay : 3300 RPM
– WATER BLOCK
  • Vật liệu: Đồng
– QUẠT TẢN NHIỆT
  • Kích thước: 120 x 120 x 25 mm
  • Tốc độ quay tối đa: 1500 RPM
  • Kết nối nguồn: 3 Pin
  • Kết nối LED: 5 V ARGB 3 Pin
– ỐNG DẪN
  • Độ dài: 400 mm
  • Chất liệu: Cao su
– RADIATOR
  • Kích thước: 273 x 120 x 27 mm
Đánh giá (0)
Đánh giá Tản Nhiệt CPU Thermaltake TH240 ARGB Sync AIO Liquid Cooler (CL-W286-PL12SW-A)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá