VGA MSI Radeon RX5600XT 6G GDDR6 Gaming MX
Bảo hành: 36 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Hãng sản xuất: MSI
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 36 Tháng
Engine đồ họa AMD Radeon RX 5600 XT
Chuẩn Bus PCI Express 4.0
OpenGL OpenGL®4.6
Bộ nhớ GDDR6 6GB
Xung nhịp Boost: Up to 1750 MHz / Game: Up to 14615 MHz / Base: 1420 MHz
Bộ xử lý luồng 2304
Memory Speed 12Gbps
Giao diện bộ nhớ 192-bit
Độ phân giải Độ phân giải Kỹ thuật Số Tối đa:7680×4320
Giao tiếp DisplayPort x 3 (v1.4) / HDMI 2.0b x 1
Hỗ trợ hiển thị tối đa 4
Hỗ trợ NVlink/ Crossfire
PSU khuyến cáo 450W
DirectX 12
Đầu nối nguồn 2 x 8-pin
Kích thước
297 x 58 x 140 mm
Cân nặng 1401g / 2032g
Thông số kỹ thuật
  • Chipset : Radeon™ RX 5600 XT
  • Boost Clock : up to 1620 MHz
  • Game Clock : 1495 MHz
  • Base : 1280 MHz
  • Tiến trình : 7 nm
  • Bộ nhớ : 6GB GDDR6
  • Card Bus : PCI-E 4.0 x 16
  • Giao diện bộ nhớ : 192 bit
  • Kết nối : DisplayPort 1.4 *3, HDMI 2.0b *1
  • PSU đề nghị : 600W
  • Đầu nguồn phụ : 8 Pin*2
Đánh giá (0)
Đánh giá VGA MSI Radeon RX5600XT 6G GDDR6 Gaming MX
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá