Màn hình LCD 27” Samsung LF27T350FHEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.27.SS.LF27T350FHEXXV
Danh mục: Màn hình 25″ – 32″, Màn hình Gaming, Màn hình máy tính, Màn hình Samsung, Màn hình Samsung
Tag: Màn hình LCD 27” Samsung LF27T350FHEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
Quà tặng / Khuyến mãi
Ưu đãi:
  • GIẢM NGAY 600.000đ khi mua Màn hình
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu LCD 27” Samsung LF27T350FHEXXV IPS 75Hz Freesync Monitor
Mở Rộng Góc Nhìn Hiệu Quả
Sắc Màu Chân Thực. Từ Mọi Góc Nhìn
Đồng Bộ Mọi Khung Hình. Cho Trải Nghiệm Giải Trí Đỉnh Cao
Mượt Mà Trong Từng Khung Hình
Tần số quét 75Hz giúp hiển thị mọi chuyển động mượt mà. Giờ đây bạn có thể thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, hoặc tận hưởng các trận game kịch tính mà không còn bị giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ.
Sức Mạnh Chơi Game Vượt Trội
Chăm Sóc Toàn Diện Cho Đôi Mắt
Kết Nối Linh Hoạt
Tính năng nổi bật
Hãng sản xuất Samsung
Kích thước 26.8 inch
Tỷ lệ khung hình 16:9
Tấm nền IPS
Độ sáng 250cd/m2
Contrast Ratio 1000:1(Typical)
Độ phân giải: Full HD 1920 x 1080@75Hz
Thời gian đáp ứng 5ms (GTG)
Công nghệ hỗ trợ: Flicker-Free, Free Sync, Low Blue Light
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất Samsung
  • Kích thước 26.8 inch
  • Tỷ lệ khung hình 16:9
  • Tấm nền IPS
  • Độ sáng 250cd/m2
  • Thời gian đáp ứng 5ms (GTG)
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27” Samsung LF27T350FHEXXV IPS 75Hz Freesync Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá