Màn hình LCD 27” Samsung LS27R350FHEXXV IPS 75Hz Chính Hãng
  • Hãng sản xuất Samsung
  • Kích thước 26.8 inch
  • Tỷ lệ khung hình 16:9
  • Tấm nền IPS
  • Độ sáng 250cd/m2
  • Contrast Ratio 1000:1(Typical)
  • Tỷ lệ tương phản Mega
  • Độ phân giải 1,920 x 1,080
  • Thời gian đáp ứng 5 (GTG)
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.27.SS.LS27R350FHEXXV
Tag: Samsung LS27R350FHEXXV IPS 75Hz
Mô tả
Giới thiệu LCD 27” Samsung LS27R350FHEXXV IPS 75Hz
Liền Mạch Không Gián Đoạn
Tối Ưu Từng Màn Game
Chuyển Động Mượt Mà và Sắc Nét
Với tốc độ làm mới đạt 75Hz siêu nhanh, LS24R350 hiển thị rõ nét mọi chuyển động. Không còn tình trạng giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ, giờ đây bạn thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, tận hưởng các trận game kịch tính một cách mượt mà và sống động đến khó tin.
Thoải Mái Tập Trung
Kết Nối Linh Hoạt
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Samsung
Màu sắc Đen
Kích thước màn hình 27″
Thời gian phản hồi màn hình 5 ms
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27” Samsung LS27R350FHEXXV IPS 75Hz Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá