Nguồn Asus ROG Strix 650W 80 Plus Gold Modular (ROG-STRIX-650G)
SKU: P.AS.RT.650W.80PL.GOLD
Danh mục: Linh kiện mới, Nguồn 600W đến 800W, Nguồn Asus, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Asus ROG Strix 650W 80 Plus Gold Modular (ROG-STRIX-650G)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Nguồn Asus ROG Strix 650W 80 Plus Gold Modular (ROG-STRIX-650G)
Thiết kế đẳng cấp
Mát mẻ và tĩnh lặng
Dàn tản nhiệt ROG
Thiết kế quạt kỹ thuật hướng trục
Quạt vòng bi kép cho tuổi thọ cao gấp 2 lần
Công nghệ 0dB
Một bộ điều khiển tích hợp có chức năng dừng quạt 135mm khi tổng công suất tiêu thụ (TDP) dưới 40%, giúp bạn trải nghiệm chơi game trong tĩnh lặng. Khi TDP trên 40%, các quạt tự động khởi động lại.
Chứng nhận 80 PLUS Gold
Cáp dạng module đầy đủ
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Asus
Model ROG-STRIX-750G
Thông số kỹ thuật của Intel ATX12V
Kích thước 16 x 15 x 8.6 centimét
Hiệu suất 80Plus Gold
Tính năng bảo vệ OPP/OVP/SCP/OCP/OTP
Chất nguy hiểm ROHS
Dải đầu vào AC 100-240Vac
Tính năng tản nhiệt Giải pháp tản nhiệt ROG
Kích thước quạt 135mm
Điện áp đầu ra DC +3.3V +5V +12V -12V +5Vsb
Tải tối đa 20A 20A 62A 0.3A 3A
Tổng công suất 750W
Đầu kết nối MB 24/20 chân x 1
CPU 4+4 chân x 2
PCI-E 6+2 chân x 4
SATA x 8
Thiết bị ngoại vi x 3
Phụ kiện trong hộp Dây nguồn x 1
Cáp nguồn bo mạch chủ x 1 (610mm)
Cáp CPU x 2 (1000mm)
Cáp PCI-E x 2 (675mm)
Cáp SATA x 2 (810mm/860mm)
Thiết bị ngoại vi x 1 (450mm)
Nhãn Join the ROG x 2
Nam châm logo ROG x 1
Nhãn ROG x 3
Dây rút ROG x 4
Dây rút nhựa x 8
Gói ốc vít x 1*Cáp MB/ CPU/ PCI-E có tích hợp tụ lọc ở giữa dây.
Khối lượng PSU đơn: 1.82 KG
Khối lượng sản phẩm (bao gồm bao bì): 3.14 KG
Thông số kỹ thuật
  • Thiết kế quạt vòng bi kép có tuổi thọ lâu gấp đôi so với thiết kế vòng bi thông thường.
  • Công nghệ 0dB cho phép bạn thưởng thức các game nhẹ ở trạng thái tương đối tĩnh lặng.
  • Cáp dạng module đầy đủ giúp cho giàn máy của bạn gọn gàng và ngăn nắp.
  • Bảo hành 10 năm.
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Asus ROG Strix 650W 80 Plus Gold Modular (ROG-STRIX-650G)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá