- EVGA
- Corsair
- Seasonic
- Super Flower
- Antec
- Cooler Master
- Silverstone
- Thermaltake
- be Quiet!
- Enermax
- Delta
- FSP
- Andyson
- NZXT
- Và còn một số thương hiệu khác nữa…
COOLER MASTER (HP OMEN) DPS-750AB-40D
Nhìn nhãn dán thì chúng ta có thể thấy sơ bộ thông tin về sản phẩm như sau:
- INPUT: 100-240V ~50/60Hz,10-5A
- MAXIMUM OUTPUT POWER AT 100-240V: 750W
- +5.08V — 25A 130W MAX
- +3.3V — 15A 130W MAX
- +12.V1 — 45A
- +12V2 — 45A
- -12V — 0.3A
- +5.08Vsb — 3A
- Size:5.8 x 3.3 x 6.0
Chất lượng lọc điện áp DC cho phần đầu vào công suất PFC của bộ nguồn được đảm bảo bằng hai tụ lọc chính Rubycon của Nhật Bản với điện dung 450V, 560uF, Rated 105 ° C, tuổi thọ 2000h. Rubycon hiện tại là thương hiệu tụ nằm trong Tier 1, các tụ điện được sản xuất bởi thương hiệu này thường được sử dụng trong PSU cao cấp. Việc trang bi tu điện có mức điện dung như trên nhằm đảm bảo cho mức Hold Up Time nằm trong tiêu chuẩn ATX từ Intel.