Nguồn Thermaltake Smart Smart BX1 80 Plus Bronze Non-Modular (PS-SPD-0650NNSABE-1)
Bảo hành: 36 tháng
SKU: P.TT.650.BX1
Danh mục: Nguồn 600W đến 800W, PSU – Nguồn máy tính
Tag: Nguồn Thermaltake Smart Smart BX1 80 Plus Bronze Non-Modular (PS-SPD-0650NNSABE-1)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Nguồn Thermaltake Smart Smart BX1 80 Plus Bronze (PS-SPD-0650NNSABE-1)
Tổng quan sản phẩm
Bộ Nguồn Máy Tính Thermaltake Smart BX1 650W Bronze được chế tạo để mang lại hiệu quả thông qua tiêu chuẩn 80 PLUS Bronze, dòng Smart BX1 RGB có các công suất 550W, 650W và 750W.
Hoạt động im lặng
Linh kiện chất lượng cao
Tụ chính Nhật Bản chất lượng cao: Cải thiện đáng kể độ bền và cung cấp độ ổn định và độ tin cậy cao nhất Tiêu chuẩn 80 PLUS 230V Đồng được chứng nhận và Intel C6 / C7 States sẵn sàng Dòng BX1 RGB thông minh giúp tiết kiệm năng lượng thông qua hiệu suất năng lượng cao lên tới 88% và được chứng nhận là 80 PLUS Bronze.
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất: Thermaltake
  • Model: PS-SPD-0650NNSABE-1
  • Công suất: 650W
  • PFC (Power Factor Correction): Active PFC
  • Chuẩn nguồn 80 Plus: Bronze
  • Quạt: 12cm Hydraulic bearing fan
  • Modular: Không
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Thermaltake Smart Smart BX1 80 Plus Bronze Non-Modular (PS-SPD-0650NNSABE-1)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá