Ram DDR4 8G/3200 Adata XPG Gammix D10 (8Gx1) Tản Nhiệt (AX4U32008G16A-SR10/SB10)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.8G/3200.ADT.XPG.GM.D10
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, Ram DDR4 PC
Tag: Ram DDR4 8G/3200 Adata XPG Gammix D10 (8Gx1) (AX4U32008G16A-SR10/SB10)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Thiết kế tản nhiệt độc đáo
Được thiết kế mở tấm chắn phía trên để dễ dàng tản nhiệt. Có răng cưa với các sọc bạc đơn giản
Thiết kế khung thấp
Thiết kế khung thấp khiến cho bộ Ram dễ dàng cài đặt ngay cả trong trường hợp lắp trong bộ case nhỏ.
DDR4
Điện áp hoạt động là 1,2V so với 1,5V trên DDR3 cũ, giảm 20% khả năng ngốn điện. Điều này giữ cho hệ thống mát hơn, ổn định hơn và tiết kiệm năng lượng hơn.
Ép xung tuyệt vời chỉ ở mức 1,35V, đạt được tần số xung nhịp cao hơn nhiều so với DDR3 để dễ dàng đạt 3200 MHz từ bộ máy – với nhiều tiềm năng hơn dành cho các chuyên gia ép xung.
Hệ thống làm mát
Dễ truy cập và ép xung với Intel XMP 2.0
Thông số kỹ thuật
  • Dung lượng: 8GB
  • Bus: 3200Mhz
  • Điện áp: 1.2V
  • Tản nhiệt: Có
  • Màu sắc: đỏ
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 8G/3200 Adata XPG Gammix D10 (8Gx1) Tản Nhiệt (AX4U32008G16A-SR10/SB10)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá