Tính năng nổi bật Ram D4 Corsair 16G/3200 Vengeance LPX (1x 16GB) CMK16GX4M1E3200C16
Dung lượng
Ram DDR4 Corsair 16G/3200 Vengeance LPX có dung lượng bộ nhớ 16GB, bus của ram ở mức 3200MHz rất phù hợp cho các hệ thống gaming tầm trung hiện nay. Với dung lượng như trên giúp cho anh em không gian hoạt động ứng dụng bình thường và Gaming, đồ họa 1 cách mượt mà.
Được thiết kế để ép xung hiệu suất cao
Tính tương thích cao
Ép xung cao
Hỗ trợ XMP 2.0
Thiết kế cấu hình thấp
Nhôm tản nhiệt
Thiết kế cho các chuyên gia và Game thủ
Thông tin chi tiết
- Fan: Không có
- Cấu hình bộ nhớ: Single Channel
- Dòng RAM: VENGEANCE LPX
- Kiểu RAM: DDR4
- Dung lượng: 16GB
- Độ trễ: 16-20-20-38
- Điện áp: 1.35V
- Tốc độ: 3200MHz
- Màu sắc: Đen
- Độ trễ SPD: 15-15-15-36
- Tốc độ SPD: 2133MHz
- Điện áp SPD: 1.2V