Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF4D416G3200HC16FBK) (Trắng)
Bảo hành: 60 tháng
SKU: R4.16G/3200.TE.RGB.16FBK
Danh mục: Bộ nhớ RAM, Linh kiện mới, Ram 16gb, 32gb, Ram DDR4 PC, Ram Led
Tag: Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) TF4D416G3200HC16FBK) (Trắng)
Mô tả
Giới thiệu TeamGroup T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF4D416G3200HC16FBK)
  • JEDEC RC 2.0 PCB mới nhất
  • Tiết kiệm năng lượng 1,2V ~ 1,4V điện áp làm việc cực thấp
Công nghệ ép xung 1 bước XMP2.0
Điện áp làm việc cực thấp Tiết kiệm năng lượng tới 40%
Với điện áp làm việc thấp 1,2 ~ 1,4V từ DDR4 Team 16G/3200 T-Force Delta RGB , nó không chỉ tiết kiệm năng lượng mà còn có thể giảm nhiệt độ và nhiệt sinh ra để cung cấp cho bộ nhớ chạy tốc độ cao hoạt động ổn định và thời gian dài.
  • Chuẩn Ram: DDR4
  • Dung lượng: 16GB (1x 16GB)
  • Bus: 3200MHz
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram DDR4 TeamGroup 16G/3200 T-Force Delta RGB (1x 16GB) (TF4D416G3200HC16FBK) (Trắng)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá