Ram GEIL Orion RGB 16GB | DDR4, 3200MHz (GOSG416GB3200C16BSC)
  • Thương hiệu: GEIL
  • Series: ORION
  • Dung lượng: 16GB
  • Loại Ram: DDR4
  • Bus Ram: 3200 MHz
  • Độ trễ: 16-20-20-40
  • Màu sắc: Xám
  • Tản nhiệt: Có
  • Đèn Led: Có
  • Bảo hành: 60 tháng
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Ram GEIL Orion RGB 16GB DDR4 3200MHz – GOSG416GB3200C16BSC
Hiệu năng
Ram GEIL Orion RGB 16GB DDR4 3200MHz cho hiệu năng vượt trội, khả năng tương thích đầy đủ và độ tin cậy an toàn, tuyệt vời cho những người đam mê chơi game và cả người dùng chính. GOSG416GB3200C16BSC có sẵn nhiều tùy chọn cấu hình dung lượng khác nhau. Với tốc độ xung nhịp đạt được, dòng Orion cho phép bạn tận hưởng trải nghiệm điện toán nhanh hơn để chơi game, chỉnh sửa video & hình ảnh và các ứng dụng chuyên nghiệp khác.
Ram GEIL Orion RGB 16GB DDR4 3200MHz - GOSG416GB3200C16BSC - songphuong.vn
Tốc độ
Tốc độ xung nhịp từ 2666Mhz cho tới 4000MHz và độ trễ của chúng dao động trong khoảng từ CL 16 tới CL 22.
Thiết kế
Hỗ trợ Intel XMP 2.0 nhằm vượt qua mọi giới hạn mà không gặp bất kì khó khăn nào.
Thông số kỹ thuật
RAM SERIES ORION RGB
Xung nhịp 3200MHz
Dung lượng 16GB ( 1x16gb )
Độ trễ CL16 16-20-20-40
Điện áp 1.35V
Màu sắc tản nhiệt Xám Titanium
Công nghệ GeIL
DYNA 4 SLT đã thử nghiệm bởi Intel
Công nghệ Intel XMP 2.0
Đánh giá (0)
Đánh giá Ram GEIL Orion RGB 16GB | DDR4, 3200MHz (GOSG416GB3200C16BSC)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá