Tản Nhiệt CPU Shark Solution 360 (SSTC-CPU-WC360ARGB)
Bảo hành: 24 tháng
SKU: F.Cp.SSTC.WC360.ARGB
Danh mục: Tản nhiệt AiO, Tản nhiệt CPU
Tag: Tản Nhiệt CPU Shark Solution 360 (SSTC-CPU-WC360ARGB)
Mua sản phẩm này
Chính sách bán hàng Dịch vụ khác Xem chi tiết
Mô tả
Giới thiệu Tản Nhiệt CPU Shark Solution 360 (SSTC-CPU-WC360ARGB)
Tản nhiệt hiệu quả cao
Bộ tản nhiệt bề mặt lớn 360mm được thiết kế đặc biệt không chỉ làm tăng gấp đôi bề mặt làm mát mà còn hỗ trợ quạt 120mm để tản nhiệt thêm.
Bơm có độ tin cậy cao
Thiết lập đơn giản
Hệ thống ARGB
Thông số nổi bật
  • Hỗ trợ Socket Intel Socket LGA 1200, 1151, 1150, 1155, 1156, 1366, 2011, 2011-3, 2066
  • Hỗ trợ Socket AMD Socket AM4 / AM3 + / AM3 / AM2 + / AM2 / FM2 + / FM2 / FM2
  • Water Block: Kích thước: 72 x 72 x 52.8mm
  • Bơm: 2100 ± 10% RPM
  • Két nước: Kích thước: 394 x 120 x 27mm
  • Ống: Chất liệu: Cao su bay hơi cực thấp với ống bọc nylon
  • Quạt: ARGB | Số lượng: 3 | 120 x 120 x 25mm | 500-1500 ± 10% RPM
Thông số kỹ thuật
  • Bơm: 2100 ± 10% RPM
Đánh giá (0)
Đánh giá Tản Nhiệt CPU Shark Solution 360 (SSTC-CPU-WC360ARGB)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá