Màn hình LCD 27” Samsung “The Space” LS27R750QEEXXV 2K WQHD 144Hz Chính Hãng
Bảo hành: 24 tháng
SKU: L.27.SS.LS27R750QEEXXV
Danh mục: LCD Samsung, Màn hình 25″ – 32″, Màn hình máy tính, Màn hình Samsung
Tag: Samsung “The Space” LS27R750QEEXXV 2K WQHD 144Hz
Cho phép đặt hàng trước
Mô tả
Tối Ưu Không Gian Làm Việc
Samsung "The Space" LS27R750QEEXXV 2K WQHD 144Hz
Tối Ưu Không Gian Làm Việc
Hoàn Hảo Ở Mọi Diện Tích
Tối ưu diện tích bàn làm việc với thiết kế vượt trội 47.2 inch x 19.7 inch (120cm x 50cm) từ màn hình Samsung “The Space” giúp tiết kiệm lên đến 40% không gian so với các màn hình có kích thước tương đương. Nhiều không gian hơn, đa tác vụ dễ dàng hơn.
Hoàn Hảo Ở Mọi Diện Tích
Giải Pháp Dây Cáp Ẩn
Giải Pháp Dây Cáp Ẩn
Tinh Tế và Hoàn Hảo
Tinh Tế và Hoàn Hảo
Giá Treo Chắc Chắn
Giá Treo Chắc Chắn
Ngay Trong Tầm Mắt
Ngay Trong Tầm Mắt
Đa Nhiệm Mạnh Mẽ
Đa Nhiệm Mạnh Mẽ (PBP)
Đa Nhiệm Mạnh Mẽ (PIP)
Đa Nhiệm Mạnh Mẽ (Easy Setting Box)
Lắp Đặt Dễ Dàng
Bộ kẹp tích hợp có thể điều chỉnh lên đến 3.54 inch (90 mm), cho phép bạn gắn chặt màn hình “The Space” vào nhiều loại bàn với độ dày mỏng khác nhau. Lắp đặt nhanh chóng và tiện lợi sử dụng.
Lắp Đặt Dễ Dàng
Thông số chi tiết
Hãng sản xuất : Samsung
Model : LS27R750QEEXXV “The Space”
Kích thước : 27 inch
Loại màn hình : Phẳng (Flat)
Tỷ lệ khung hình : 16:9
Tấm nền : VA
Độ sáng : 250cd/m2
Contrast Ratio Static : 3,000:1(Typ.)
Tỷ lệ Tương phản : Mega
HDR : N/A
Độ phân giải : 2,560 x 1,440 (2K / WQHD)
Thời gian đáp ứng : 4ms
Góc nhìn : 178°(H)/178°(V)
Hỗ trợ màu sắc : 1 tỷ màu
Độ bao phủ của không gian màu sRGB : 100%(Typ.)
Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976) : 72%
Tần số quét : 144Hz
Kết nối : 1xHDMI, 1xMini-Display Port
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Dell
Màu sắc Đen
Thời gian phản hồi màn hình 5 ms
Kích thước màn hình 27″
Đánh giá (0)
Đánh giá Màn hình LCD 27” Samsung “The Space” LS27R750QEEXXV 2K WQHD 144Hz Chính Hãng
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá